สรุปรายการเเหรียญรางวัล |
ข้อมูลวันที่ 12 มกราคม 2560 เวลา 13.30 น. ...
Link อ้างอิง : http://regisnontrigames.kus.ku.ac.th/reward/ ...
|
เหรียญทอง จำนวน 10 เหรียญ |
|
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ปรานต์ รักศรี
ด.ช.ศิลา ฉุ้นย่อง
ด.ช.นันทน์พงศธร เดชายศวิชญ์ภาส
ด.ช.ภูมิพิชญ์ วัชรนภาพันธ์
ด.ช.กรณ์ระพี ด้วงตุ่น |
|
กอล์ฟ - คลาส D (อายุระหว่าง 10-11 ปี) บุคคลชาย |
ด.ช.มณฑ์ปราชญ์ ตันวรรณรักษ์ |
|
กอล์ฟ - คลาส E (อายุระหว่าง 8-9 ปี) ทีมชาย |
ด.ช.ปกรณ์ วงษ์เพ็ญ
ด.ช.ณธัญภัสส์ สนธิรัตน
ด.ช.ยอดคน เสริญวงศ์สัตย์
ด.ช.ธัญญ์พิสิษฐ์ กองทอง |
|
กอล์ฟ - คลาส E (อายุระหว่าง 8-9 ปี) บุคคลชาย |
ด.ช.ปกรณ์ วงษ์เพ็ญ |
|
เปตอง - Shooting 1 คน ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.บรรณวิชญ์ ศรีอรุโณทัย |
|
เปตอง - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.บรรณวิชญ์ ศรีอรุโณทัย
ด.ช.พชร ศรีนาราง
ด.ช.กานต์ สังขนันท์ |
|
เปตอง - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ชญาภา ธีรสกุลชล
ด.ญ.ณิชา ศรีหาบุตร
ด.ญ.พาทินธิดา วัฒนโกสิน |
|
หมากกระดาน - ครอสเวิร์ด : ทีม ประถมศึกษา |
ด.ช.วงศ์วริศ ยุเรศรัตนานนท์
ด.ญ.นันท์นภัส เลิศสามารถ
ด.ญ.ปภารวี ดิเรกวัฒนะ
ด.ญ.ลฎาภา ศิวเดชานนท์ |
|
หมากกระดาน - ครอสเวิร์ด : บุคคล ประถมศึกษา |
ด.ญ.ปภารวี ดิเรกวัฒนะ |
|
หมากกระดาน - หมากฮอส : บุคคล ประถมศึกษา |
ด.ช.อัครวินท์ ร่มรื่นวานิชกิจ |
เหรียญเงิน จำนวน 13 เหรียญ |
|
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ศิลา ฉุ้นย่อง |
|
กรีฑา - วิ่งผลัด 5 x 80 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.นันทน์พงศธร เดชายศวิชญ์ภาส
ด.ช.ปรานต์ รักศรี
ด.ช.ภูมิพิชญ์ วัชรนภาพันธ์
ด.ช.ปัญญ์ ทวีผลสมเกียรติ
ด.ช.นนศธร แก่นแก้ว
ด.ช.ศิลา ฉุ้นย่อง
ด.ช.ทีปกร เครือสาร |
|
กอล์ฟ - คลาส D (อายุระหว่าง 10-11 ปี) ทีมหญิง |
ด.ญ.พิมพาภรณ์ ทิพย์เจริญ
ด.ญ.ธัญญ์พิชฌา กองทอง
ด.ญ.ณฐชนก ตันวรรณรักษ์ |
|
กอล์ฟ - คลาส D (อายุระหว่าง 10-11 ปี) บุคคลหญิง |
ด.ญ.ณฐชนก ตันวรรณรักษ์ |
|
กอล์ฟ - คลาส E (อายุระหว่าง 8-9 ปี) ทีมหญิง |
ด.ญ.อัญจิดา เดชยา
ด.ญ.วรญา วิสิฐศักดา
ด.ญ.ญาณิน คงถาวรวงศ์ |
|
เทนนิส - ทีม ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.สลิล ตั้งเคียงศิริสิน
ด.ญ.ณัฐชญานัน อัศวธีระธรรม
ด.ญ.ศิรภัสสร ประสิทธิ์สารปรีชา
ด.ญ.สุวิภา เทพตระการพร |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.สลิล ตั้งเคียงศิริสิน
ด.ญ.สุวิภา เทพตระการพร |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ณชพล ณัฐประเสริฐ
ด.ช.กันตพงศ์ เพชรเลิศอนันต์ |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ธนภรณ์ ธนพัฒนาลักษณ์ |
|
เปตอง - บุคคล : คู่ผสม ประถมศึกษา |
ด.ช.ณัฐกิตติ์ บุญแพง
ด.ญ.ธดา นิติกรรัชฎ์กุล |
|
เปตอง - ทีม 3 คน ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.รัชพล ปากพลีนอก
ด.ช.กานต์ สังขนันท์
ด.ช.พรหมมา เจียมสกุล
ด.ช.สาริน วิเศษรอด |
|
ฟุตบอล - ทีม ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.อัฐราวุฒิ คูประเสริฐ ,
ด.ช.พีรดนย์ สุดสวาท
ด.ช.ณัฐภูมิ วงศ์ศิริ ,
ด.ช.ไชยกร ชาติดำรงค์
ด.ช.ธนาธิป เอื้อวิทยา ,
ด.ช.ณัฐชนน เนตรเจริญ
ด.ช.พชระ จามิกรณ์ ,
ด.ช.ภูมิ จามิกรณ์
ด.ช.ศิรวิทย์ เธียรถาวร ,
ด.ช.พฤกษ์ คุ้มชาติ
ด.ช.พชร จั่นอิ๊ด ,
ด.ช.ภูริณ มานหมัด
ด.ช.ประเทศไทย หงษ์สวัสดิ์ , ด.ช.ภีร์ จามิกรณ์
ด.ช.ฤทธิไกร เทพสัมฤทธิ์พร
, ด.ช.ศิลา ฉุ้นย่อง
ด.ช.กฤตภาส จารุนันทภาคย์ , ด.ช.ธนานพ อุปนันท์
ด.ช.บูรณ์พิภพ สุขจิตต์ ,
ด.ช.ปัญญ วงศ์เพ็ชร์วิเชียร
ด.ช.อาชวิน อาจหาญ ,
ด.ช.คุณานนต์ รุ่งสมบูรณ์
|
|
หมากกระดาน - หมากล้อม : ทีม ประถมศึกษา |
ด.ช.นพัฐกรณ์ อมรมหพรรณ
ด.ช.ปุณณฤทธิ์ แซ่เจียง
ด.ช.วีรวัฒน์ ธันญะทวี
ด.ญ.พิมพ์พิศา เพชรสิงห์โต |
เหรียญทองแดง จำนวน 18 เหรียญ |
|
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.นันทน์พงศธร เดชายศวิชญ์ภาส |
|
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ภูมิพิชญ์ วัชรนภาพันธ์ |
|
เทนนิส - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.สุวิภา เทพตระการพร |
|
เทนนิส - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ณชพล ณัฐประเสริฐ |
|
เทนนิส - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.กันตพงศ์ เพชรเลิศอนันต์ |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ณัฐชญานัน อัศวธีระธรรม
ด.ญ.ศิรภัสสร ประสิทธิ์สารปรีชา |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ผสม ประถมศึกษา |
ด.ช.รวิพล ขวัญจันทร์
ด.ญ.สลิล ตั้งเคียงศิริสิน |
|
แบดมินตัน - ทีม ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.ชินกฤต เคลือบสุวรรณ
ด.ช.ตรรกพล ตันธวัช
ด.ช.ธนกฤต อินทรานุกูล
ด.ช.นันทวัชร์ บุญเฮง
ด.ช.ภาคิน ไชยประณิธาน
ด.ช.ศุภวิชญ์ สุขเขตต์
ด.ช.สุณัฐพงศ์ พุทธิวงศาสุนทร
ด.ช.เพียรวิรุจ สิริวรานุกูล |
|
แบดมินตัน - ทีม ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.กรจิรา ธนไชยรุ่ง
ด.ญ.ญาณิศา สวมศรี
ด.ญ.ณัชชา ลอยฤทธิวุฒิไกร
ด.ญ.ณัฏฐ์ชนุตต์ รุจิแสงวิทยา
ด.ญ.ธัญชนก ศิริไพพรรณ
ด.ญ.ปัณฑิตา ประทุมสูติ
ด.ญ.ภัคธีมา แพ่งสุภา
ด.ญ.สรัญทร นริชภวรัญชน์ |
|
แบดมินตัน - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.สรัญทร นริชภวรัญชน์
ด.ญ.ณัชชา ลอยฤทธิวุฒิไกร |
|
แบดมินตัน - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
ด.ช.นันทวัชร์ บุญเฮง
ด.ช.ชินกฤต เคลือบสุวรรณ |
|
เปตอง - Shooting 1 คน ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ณิชา ศรีหาบุตร |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.อรปรียา มะลิทอง |
|
เปตอง - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
ด.ญ.ธนภรณ์ ธนพัฒนาลักษณ์
ด.ญ.อรปรียา มะลิทอง
ด.ญ.ประทับใจ ชัยสวัสดิ์ |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 9 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ 4x50 เมตร ทีมชาย |
ด.ช.ธนกฤต ศรีวิจิตร
ด.ช.นรภัทร กระเป๋าทอง
ด.ช.เจษฎา ศุภกุลกิตติวัฒน
ด.ช.เตชิต ตั้งมณีนิมิตร |
|
หมากกระดาน - หมากฮอส : ทีม ประถมศึกษา |
ด.ช.ศุภกฤต บริหารกิจอนันต์
ด.ช.กฤษรัตน์ วีระวัฒนานนท์
ด.ช.ณัฐดนัย จรัสวิบูลย์กุล
ด.ช.อัครวินท์ ร่มรื่นวานิชกิจ |
|
หมากกระดาน - หมากรุกสากล : ทีม ประถมศึกษา |
ด.ช.ธรรมชาติ ตู้ทอง
ด.ช.ธัญญ์ สิทธิวรรณรักษ์
ด.ช.ปริดิยาธร กุลชโยดม
ด.ช.มณฑล เวงแก้ว |
|
หมากกระดาน - เอแม็ท : บุคคล ประถมศึกษา |
ด.ช.สุนิธิ สิงหถนัดกิจ |