สรุปรายการเเหรียญรางวัล "เสลาเกมส์" ระหว่างวันที่ 3 - 9 ธันวาคม 2561 |
ข้อมูล ณ วันที่ 12 ธันวาคม 2561 เวลา 16.30 น.
Website อ้างอิง : http://www.satit.nu.ac.th/register/reward/summarypth.php
|
เหรียญทอง จำนวน 22 เหรียญ |
|
กรีฑา - วิ่ง 80 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.กฤษณะ ปรีชานนท์ |
|
กรีฑา - วิ่ง 100 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.สาริน รัฐวณิช |
|
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ขวัญข้าว เพ็ชร์สุทธิ์ |
|
กรีฑา - วิ่ง 5 x 80 เมตร ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.กฤษณะ ปรีชานนท์
- ด.ช.กิจชัยกรณ์ ด้วงตุ่น
- ด.ช.กุลภัสสร์ วัฒนา
- ด.ช.ขวัญข้าว เพ็ชร์สุทธิ์
- ด.ช.ภทร กิติสุธาธรรม
- ด.ช.สาริน รัฐวณิช
- ด.ช.สิปปวิชญ์ กิจเจริญไพศาล |
|
กอล์ฟ - คลาส D (อายุระหว่าง 10-11 ปี) ทีมหญิง |
- ด.ญ.วรญา วิสิฐศักดา
- ด.ญ.กรรณ์ภิรมย์ เงินทองรัตนกุล
- ด.ญ.ญาณิน คงถาวรวงศ์ |
|
กอล์ฟ - คลาส D (อายุระหว่าง 10-11 ปี) บุคคลหญิง |
- ด.ญ.วรญา วิสิฐศักดา |
|
เทนนิส - ทีม ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ศิวกร จิตตะกาญจน์
- ด.ช.รวิพล ขวัญจันทร์
- ด.ช.บารมี ฐานะวโรธร
- ด.ช.ปริญ ปริญธีรติ
- ด.ช.ณพวิทย์ ปานแร่
- ด.ช.เตชินท์ บำรุงแคว้น |
|
เทนนิส - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.รวิพล ขวัญจันทร์ |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.บารมี ฐานะวโรธร
- ด.ช.ปริญ ปริญธีรติ |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ผสม ประถมศึกษา |
- ด.ช.รวิพล ขวัญจันทร์
- ด.ญ.สิริน พงศ์ทองเมือง |
|
เทเบิลเทนนิส - ทีม ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ณภัทร เพ็ชรสันทัด
- ด.ช.กษิดิศ ชัยทัศน์
- ด.ช.อรรถสาร สินธุพัฒน์สุข
- ด.ช.สร้างสรรค์ ประสิทธิ์นฤทธิ์
- ด.ช.ชวิศ พิพัฒนาทรกุล |
|
เปตอง - Shooting 1 คน ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ภามพริษฐ์ พิมพ์ทนต์ |
|
เปตอง - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ไวกูณฐ์นาถ จริยสุธรรมกุล
-
ด.ช.ไรวินท์ ศรีรัตนกูล
-
ด.ช.พงศ์ภีระ ประยูรพัฒน์ |
|
เปตอง - บุคคล : ทีม 3 คน ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.ธรรม์ธมล ทองเอี่ยม
- ด.ญ.ศุภากร จันฤาไชย
- ด.ญ.พิชชาภา ศิริกุลชา
- ด.ญ.รุจีพัชร สิริมาลังกรณ์ |
|
ลีลาศ - Standard : Class C (3 จังหวะ)
Waltz, Tango,
Quickstep |
- ด.ช.ศิวกร จิตตะกาญจน์
-
ด.ญ.ปริชญา วอนเผื่อน |
|
ลีลาศ - Standard : Class D (2 จังหวะ) Waltz, Tango |
- ด.ช.ศิวกร จิตตะกาญจน์
-
ด.ญ.ปริชญา วอนเผื่อน |
|
ลีลาศ - Standard : Class E - Beginner (1 จังหวะ) Waltz |
- ด.ช.ธนเสฏฐ์ วงษ์กิติโสภณ
-
ด.ญ.กุญช์ชญา คงสกุล |
|
ลีลาศ Latin American : Class C (3 จังหวะ)
Cha Cha Cha, Rumba, Jive |
- ด.ช.ศิวกร จิตตะกาญจน์
-
ด.ญ.ปริชญา วอนเผื่อน |
|
ลีลาศ - Latin American : Class D (2 จังหวะ)
Cha Cha Cha, Rumba |
- ด.ช.ศิวกร จิตตะกาญจน์
-
ด.ญ.ปริชญา วอนเผื่อน |
|
หมากกระดาน - หมากรุกไทย : ทีม ประถมศึกษา |
- ด.ช.ธรธรณ์ ศรีอรนันต์
- ด.ช.ธรรมชาติ ตู้ทอง
- ด.ช.ปัญญ์ มาลยเวช
- ด.ช.สนันตน์ โอวเจริญสกุล |
|
หมากกระดาน - หมากรุกสากล : ทีม ประถมศึกษา |
- ด.ช.ปริดิยาธรณ์ กุลชโยดม
- ด.ช.ธรรมชาติ ตู้ทอง
- ด.ช.ณราชัย ดาวสุขศรี
- ด.ช.สนันตน์ โอวเจริญกุล
|
|
หมากกระดาน - หมากรุกสากล : บุคคล ประถมศึกษา |
- ด.ช.ปริดิยาธรณ์ กุลชโยดม |
เหรียญเงิน จำนวน 4 เหรียญ |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.รุจีพัชร สิริมาลังกรณ์ |
|
ฟุตบอล - ทีม ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.รัฏฐกรณ์ พรชาติยิ่งชีพ
- ด.ช.กฤติน วิรุฬห์ธนกาญจน์
- ด.ช.ภูเบศ สุขศรี
- ด.ช.สิงหนาท ลือสิงหนาท
- ด.ช.พงศ์พิพัฒน์ สุวรรณชาตรี
- ด.ช.ปัณณทัต แก่งทองหลาง
- ด.ช.ฟาน โพธิรัชต์
- ด.ช.ชนาเทพ พวงลำเจียก
- ด.ช.กรณัฐฐ์ เหมือนเพ็ชร
- ด.ช.ปองคุณ เพชรสังข์
- ด.ช.แสงตะวัน สรรพวิทยศิริ
- ด.ช.ธนกฤต ศรีวิจิตร
- ด.ช.ณัฏฐกรณ์ อัศวพิชญโชติ
- ด.ช.ภามพริษฐ์ พิมพ์ทนต์
- ด.ช.นรวิชญ์ สังข์เพ็ชร์
- ด.ช.ณัฐชนน เนตรเจริญ
- ด.ช.ชุติมันต์ วายทองคำ
- ด.ช.อัฐราวุฒิ คูประเสริฐ
- ด.ช.ชุติเชษฐ์ ศุภณรงค์พงศ์
- ด.ช.ธีทัต ธะกอง
- ด.ช.อาชวิน อาจหาญ
- ด.ช.ธรธรณ์ ศรีอรนันต์ |
|
ลีลาศ - Standard : Class E - Beginner (1 จังหวะ) Waltz |
- ด.ช.ธีธัช กาญจนรัตน์
-
ด.ญ.ชิญารัตน์ วิทยะสรนิธิกุล |
|
ลีลาศ - Standard : Class E - Beginner (1 จังหวะ) Tango |
- ด.ช.ธีธัช กาญจนรัตน์
-
ด.ญ.ชิญารัตน์ วิทยะสรนิธิกุล |
เหรียญทองแดง จำนวน 21 เหรียญ |
|
กรีฑา - วิ่ง 200 เมตร ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.สุภจิรา ศิริธร |
|
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 100 เมตร ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.กัญญนัช พวงมาลี
- ด.ญ.ณญาดา ชมภู
- ด.ญ.นันทสินี ชนะคช
- ด.ญ.ปวิตรา โกศลานันท์
- ด.ญ.สุภจิรา ศิริธร |
|
เทนนิส - ทีม ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.ธัญญรัศม์ จันทร์ศรีสุริยวงศ์
- ด.ญ.มาลิน พงศ์ทองเมือง
- ด.ญ.สรัลพร ภัทรวัฒนาภรณ์
- ด.ญ.สิริน พงศ์ทองเมือง |
|
เทนนิส - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.มาลิน พงศ์ทองเมือง |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.มาลิน พงศ์ทองเมือง
- ด.ญ.สิริน พงศ์ทองเมือง |
|
เทนนิส - บุคคล : คู่ผสม ประถมศึกษา |
- ด.ช.ปริญ ปริญธีรติ
- ด.ญ.ธัญญรัศม์ จันทร์ศรีสุริยวงศ์ |
|
เทเบิลเทนนิส - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.ชนาทิป ศรีประทุม
- ด.ญ.ศศมนต์ ดวงแก้ว |
|
เทเบิลเทนนิส - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ณภัทร เพ็ชรสันทัด
- ด.ช.ชวิศ พิพัฒนาทรกุล |
|
แบดมินตัน - ทีม ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.กัณฑ์อเนก จิตรามัยกุล
- ด.ช.ชยณัฐ นิ่มพิทักษ์พงศ์
- ด.ช.ตรรกพล ตันธวัช
- ด.ช.ธนกฤต อินทรานุกูล
- ด.ช.นาราภัทร เหตุทอง
- ด.ช.ภูริณัฐ ศิริไพพรรณ
- ด.ช.ศุภวิชญ์ สุขเขตต์
- ด.ช.เพียรวิรุจ สิริวรานุกูล |
|
แบดมินตัน - บุคคล : คู่ ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ศุภวิชญ์ สุขเขตต์
- ด.ช.ตรรกพล ตันธวัช |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ไรวินท์ ศรีรัตนกูล |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.พงศ์ภีระ ประยูรพัฒน์ |
|
เปตอง - บุคคล : เดี่ยว ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.ศุภากร จันฤาไชย |
|
ฟุตซอล - ทีม ประถมศึกษา ชาย |
- ด.ช.ณัฐธวัช วงศ์สนิท
- ด.ช.วีรภัทร์ ลิขิตธนเศรษฐ์
- ด.ช.ผู้แทน ดิษยบุตร
- ด.ช.ธนกฤษ ธนาสุเมธี
- ด.ช.ปุณญพัฒณ์ ศรีสงคราม
- ด.ช.ธีรดำรงค์ สินพิทักษ์
- ด.ช.ธนวัชร์ เมธาภรณ์พงศ์
- ด.ช.อรรถสาร สินธุพัฒน์สุข
- ด.ช.วรดร นาคบวรวิจิตร
- ด.ช.พีรณัฏฐ์ ครุกานันต์
- ด.ช.กฤตภัค อนันตคุณากร
- ด.ช.ปัฐกรณ์ ฉันทกมลวิทย์
- ด.ช.ภัชธฤต จิตต์จำนงค์
- ด.ช.อลงกรณ์ ศิริสังวาลย์กุล |
|
ลีลาศ - Standard : Class E - Beginner (1 จังหวะ) Tango |
- ด.ช.ธนเสฏฐ์ วงษ์กิติโสภณ
-
ด.ญ.กุญช์ชญา คงสกุล |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 7 ปี : กรรเชียง 50 เมตร บุคคลหญิง |
- ด.ญ.กนธี วงศ์ปรีดี |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 7 ปี : ผลัดผสม 4x50 เมตร ทีมหญิง |
- ด.ญ.อัยย์กานต์ จตุรภัทรวงศ์
- ด.ญ.กนธี วงศ์ปรีดี
- ด.ญ.ปัณฑิตา สิปปอักษร
- ด.ญ.พิมญาดา สินศุภฤกษ์ |
|
ว่ายน้ำ - อายุไม่เกิน 7 ปี : ผลัดฟรีสไตล์ 4x50 เมตร ทีมหญิง |
- ด.ญ.อัยย์กานต์ จตุรภัทรวงศ์
- ด.ญ.กนธี วงศ์ปรีดี
- ด.ญ.ปัณฑิตา สิปปอักษร
- ด.ญ.พิมญาดา สินศุภฤกษ์ |
|
หมากกระดาน - หมากรุกไทย : บุคคล ประถมศึกษา |
- ด.ช.ธรธรณ์ ศรีอรนันต์ |
|
หมากกระดาน - ครอสเวิร์ด : บุคคล ประถมศึกษา |
- ด.ช.วงศ์วริศ ยุเรศรัตนานนท์ |
|
แฮนด์บอล - ทีม ประถมศึกษา หญิง |
- ด.ญ.พรปวีณ์ พรหมสวาสดิ์
- ด.ญ.กันต์ฤทัย ศรีสลวยกุล
- ด.ญ.พัณณิตา สรรวานิช
- ด.ญ.ชลดา สุวรรณชาตรี
- ด.ญ.ธวัลพร ธรรมเพชร
- ด.ญ.กัญญาวีร์ คดีพิศาล
- ด.ญ.นิติกาญจน์ ศรีงาน
- ด.ญ.ศิชา คำบุศย์
- ด.ญ.ชนิศา แก้วพรสวรรค์
- ด.ญ.ปารมี โพธิ์ปริสุทธิ์
- ด.ญ.พิมพ์ชนก ด้วงตุ่น
- ด.ญ.เกรซ เคนชา
- ด.ญ.ปภัสสิริย์ ลักษโณสุรางค์
- ด.ญ.สุทธาสินี สุทธิเกษม
- ด.ญ.ภัคจิรา เหล่าสิริพิพัฒน์
- ด.ญ.วิมวิภา สุริวงษ์ |